มูลนิธิยุวทูตความดี ร่วมกับสถานเอกอัครราชทูต ณ กรุงกัวลาลัมเปอร์ ดำเนินโครงการฯ ระหว่างวันที่ 26 – 31 มกราคม 2558 มี ผอ. จันทร์ทิพา ภู่ตระกูล เป็นหัวหน้าคณะ นำคณะยุวทูตฯ ซึ่งได้รับคัดเลือกจาก ค่ายอบรมรักษ์โลก – รักแผ่นดิน ประกอบด้วย นักเรียนยุวทูตฯ 28 คน ครู 6 คน และผู้อำนวยการโรงเรียน 2 คน จาก 26 โรงเรียน ใน 21 จังหวัด คณะฯ รวมจำนวน 37 คน
รายนามคณะยุวทูตความดีเยือนมาเลเซีย
หัวหน้าคณะ | |||
1 | นางสาวจันทร์ทิพา ภู่ตระกูล | ผู้อำนวยการมูลนิธิยุวทูตความดี | กระทรวงการต่างประเทศ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน | |||
2 | นายทิวา ลิ่มสงวน | โรงเรียนวิชิตสงคราม | จังหวัดภูเก็ต |
3 | นายสมโภชน์ อนันตโรจน์ | โรงเรียนบ้านปากน้ำปราณ | จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
คุณครู | |||
4 | นางธุวากรณ์ โฆษิตจาตุรนต์ | โรงเรียนอนุบาลระยอง | จังหวัดระยอง |
5 | นางพรประภา รัตนกรัณฑ์ | โรงเรียนอนุบาลยะลา | จังหวัดยะลา |
6 | นางยุพา อสิเศวตกุล | โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก | จังหวัดนราธิวาส |
7 | นางสาววรรณี พจน์พัฒนพล | โรงเรียนวัดดอนทอง | จังหวัดฉะเชิงเทรา |
8 | นายขจรยุทธ มาประสบ | โรงเรียนบ้านคอลอมุดอ | จังหวัดสงขลา |
9 | นายรังสรรค์ มังกรงาม | โรงเรียนวัดใหม่ประเวศ (ศิริประชาบำรุง) | จังหวัดฉะเชิงเทรา |
นักเรียนยุวทูตความดี | |||
10 | เด็กชายกิตติพงษ์ นพจนสุภาพ | โรงเรียนอนุบาลปัตตานี | จังหวัดปัตตานี |
11 | เด็กชายเจนวิทย์ ปฏิมินทร์ | โรงเรียนคุระบุรี | จังหวัดพังงา |
12 | เด็กชายซูฟียัล ยะโกะ | โรงเรียนบ้านคอลอมุดอ | จังหวัดสงขลา |
13 | เด็กชายณภัทร รักความชอบ | โรงเรียนสฤษดิเดช | จังหวัดจันทบุรี |
14 | เด็กชายพชร อุ่นเจริญ | โรงเรียนอนุบาลระยอง | จังหวัดระยอง |
15 | เด็กชายพิสิฐพงศ์ ปล้องเกิด | โรงเรียนคุระบุรี | จังหวัดพังงา |
16 | เด็กชายฟุรกอน ตาซา | โรงเรียนบ้านโคกตา | จังหวัดนราธิวาส |
17 | เด็กชายศุภชนม์ สายศักดิ์โสภณ | โรงเรียนอนุบาลพนัสศึกษาลัย | จังหวัดชลบุรี |
18 | เด็กหญิงการ์ตีณีย์ ดาแม | โรงเรียนอนุบาลยะรัง | จังหวัดปัตตานี |
19 | เด็กหญิงจารุวรรณ บุญสม | โรงเรียนวัดใหม่ประชุมชนมิตรภาพที่ 76 | จังหวัดปราจีนบุรี |
20 | เด็กหญิงจิรัฐิกาญ พราหมณี | โรงเรียนสหกรณ์พัฒนา | จังหวัดชุมพร |
21 | เด็กหญิงชญาดา ผลผลา | โรงเรียนวัดบุณฑริการาม | จังหวัดสุราษฎร์ธานี |
22 | เด็กหญิงชไมพร มณีนวล | โรงเรียนสหกรณ์พัฒนา | จังหวัดชุมพร |
23 | เด็กหญิงชลิตา พุ่มพวง | โรงเรียนบ้านคลองมวน | จังหวัดตรัง |
24 | เด็กหญิงทิพย์ประภา เอี่ยมสำราญ | โรงเรียนบ้านทุ่งยาว | จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ |
25 | เด็กหญิงธราทิพย์ หนูดวง | โรงเรียนอนุบาลป่าบอน | จังหวัดพัทลุง |
26 | เด็กหญิงเบญจมาภรณ์ คำแป้น | โรงเรียนวัดดอนไก่เตี้ย | จังหวัดเพชรบุรี |
27 | เด็กหญิงภราดา จันทร์เชย | โรงเรียน.วัดดอนทอง | จังหวัดฉะเชิงเทรา |
28 | เด็กหญิงภัณภิรา ภูมิไสว | โรงเรียนสฤษดิเดช | จังหวัดจันทบุรี |
29 | เด็กหญิงมณิสรา ธนธีระพัทธ์ | โรงเรียนอนุบาลยะลา | จังหวัดยะลา |
30 | เด็กหญิงวรรัตน์ หาญทะเล | โรงเรียนบ้านบ่อเจ็ดลูก | จังหวัดสตูล |
31 | เด็กหญิงวันวิสาข์ พลอยกระจ่าง | โรงเรียนบ้านประพาส | จังหวัดปราจีนบุรี |
32 | เด็กหญิงศุธัญญา นรากุลมงคล | โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก | จังหวัดนราธิวาส |
33 | เด็กหญิงศุภวิกาญจน์ กองจันทร์ | โรงเรียนอนุบาลระนอง | จังหวัดระนอง |
34 | เด็กหญิงศุภสุตา แก้วนวล | โรงเรียนวิชิตสงคราม | จังหวัดภูเก็ต |
35 | เด็กหญิงสุภัสสรา ชนาชน | โรงเรียนวัดลำนาว | จังหวัดนครศรีธรรมราช |
36 | เด็กหญิงหทัยทิพย์ ราเหม | โรงเรียนบ้านตะโละใส | จังหวัดสตูล |
37 | เด็กหญิงอนามฤณ แสงทวี | โรงเรียนวัดทองย้อย (วุฒิกรประชานุกูล) | จังหวัดนครนายก |